ನಗರದಲ್ಲಿ ಹೈಟೆಕ್ ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ : ಶಾಸಕ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಅವರ ಮನೆಯನ್ನೇ ದಂಧೆಗೆ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಮಾರ್ಕ್

0
62

ಹೆಚ್ಚಿನ ಓದುಗರು ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಖಂಡಿಸುವೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದಾರೆ !
ಈ ವರದಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ತಿಳಿಸಿ.
ಶಭಾಷ್ (0) ಸಮ್ಮತ (0) ಅಸಮ್ಮತ (0) ಖಂಡಿಸುವೆ (1) ಅಭಿಪ್ರಾಯವಿಲ್ಲ (0)

ಬೆಂಗಳೂರು: ನಗರದಲ್ಲಿ ಹೈಟೆಕ್ ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ ದಂಧೆಗೆ ಎಂಎಲ್‍ಎ ಮನೆಯೇ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಮಾರ್ಕ್ ಆಗಿರೋ ಪ್ರಕರಣವೊಂದು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ.

ಹೌದು. ಆರೋಪಿಗಳು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಶಾಸಕ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಅವರ ಮನೆಯನ್ನೇ ದಂಧೆಗೆ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಗಿರಾಕಿಗಳನ್ನು ಎಂಎಲ್‍ಎ ಮನೆ ಬಳಿ ಬನ್ನಿ ಅಂತಾನೇ ದಂಧೆಗೆ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಬಾಂಬೆ, ದೆಹಲಿ, ಫಾರಿನ್‍ನಿಂದಲೂ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಈ ದಂಧೆಗೆ ಕರೆತರುತ್ತಾರೆ.

ಆರೋಪಿಗಳು ಆನ್‍ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ಗಿರಾಕಿಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಮೊದಲು ಎಂಎಲ್‍ಎ ಮನೆ ಬಳಿ ಬರಲು ಹೇಳಿ ನಂತರ ಫೈವ್‍ಸ್ಟಾರ್ ಹೋಟೆಲ್‍ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಾರೆ. ಇತ್ತ ಎಂಎಲ್‍ಎ ಮನೆ ಅಡ್ರೆಸ್ ಕೊಡ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಪಿಂಪ್‍ಗಳು ಆನ್‍ಲೈನ್‍ನಲ್ಲೇ ಹಣ ಪೀಕುತ್ತಾರೆ. ಹಣ ಹಾಕಿದ ನಂತರವಷ್ಟೇ ದಂಧೆಕೋರರು ಹೋಟೆಲ್‍ಗೆ ದಾರಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.
ಸದ್ಯ ಅಶೋಕನಗರ ಪೊಲೀಸರು ಹೋಟೆಲ್ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದ್ದು, ಇಬ್ಬರು ಯುವತಿಯರನ್ನು ರಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಯುವತಿಯೊಬ್ಬಳ ಮೊಬೈಲ್‍ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರರಂಗದ ತಾರೆಯರ ಫೋಟೋಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ. ಹೀಗಾಗಿ ಅವರೂ ಸೆಕ್ಸ್ ರಾಕೆಟ್‍ನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದಾರಾ ಅಂತಾ ಪೊಲೀಸರು ಪರಿಶೀಲನೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮೊನೀಷ್ ಎಂಬ ಪಿಂಪ್‍ನಿಂದ ಈ ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ ದಂಧೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಸದ್ಯ ಈ ಸಂಬಂಧ ಅಶೋಕನಗರ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

ಕೃಪೆ : ಪಬ್ಲಿಕ್ ಟಿವಿ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಓದುಗರು ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಖಂಡಿಸುವೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದಾರೆ !
ಈ ವರದಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ತಿಳಿಸಿ.
ಶಭಾಷ್ (0) ಸಮ್ಮತ (0) ಅಸಮ್ಮತ (0) ಖಂಡಿಸುವೆ (1) ಅಭಿಪ್ರಾಯವಿಲ್ಲ (0)

dinetmedia